Kurudi kwenye Biblia. Revenir à la ville de Dieu. Kurudi kwenye mji wa Mungu. Kwenye inchi ya mbingu, oh. Ona ni mema gani ya mbingu? Avenir murudi sortant de la confusion, kutoke ndani ya kutoelewa a deoshe mahali kunakuwa tu miamba. Avenir a la lumiere, rudi kwenye nuru du matin ya asubuhi. C'est la que Jesus conduit l'eglise. Ni kwa hapo ndiyo Yesu anaongoza kanisa. Avenir. Rudi kwenye Biblia, la la kwenye nuru ya Neno. Acha ile iwe, kuwe matamshi yetu siku zote, la kusimama kila siku kwa upande wa Bwana. Rudi kwenye Biblia. Rejui, hiyo ndiyo namupendeza mukombozi. Yesu anaita walio wake savoir, mutii sauti yake leo. Apo mbele wa babu zetu walikuwa kitarajia, walitarajia, walilia Kizabite. Wakati La soir, notre slogan, acha ile iwe maneno yetu ya kila siku kusimama kwa upande wa Bwana siku zote. Rudi kwenye Biblia. Uh, plus de division, mahali hakuna magawanyiko Kimbia kutoka Babeli. O oh, ni safari gani iliyobarikiwa! Kama vile kila wakati ulikuwa nikitarajia tukihitaji tuone nuru, na ni saa ya jioni. Ndipo ilionekana kama vile neno kama vile neno lilivyoaiti, rudi kwa Biblia, kwenye nuru ya neno. Acha ile iwe matamshi yetu ya kila siku Kuwa mtakatifu kwa ajili ya Bwana, rudi kuBiblia, kufata mwito wa Bwana, rudi kwenye neno la Mukombozi ambaye tunapenda tumutii husitotengana tena naye yeye aliyetupenda sana, naye akatupatia tabia ya Mungu hapa duniani, tabia ya mbinguni. Oh, oh, ni utukufu! Neema gani! utukufu gani! Rudi kwenye Biblia. Rudi kwenye nuru katika neno. Acha ile iwe maneno yetu ya siku zote. Tusimama kwa upande wa Bwana. Ingali wakati wa neema, kombozi kamilifu, ingali ni kwa nafasi yetu. Ndiye Yesu alitoa zambi, alitoa zambi zetu hapo Golgota. Kundi isiyohesabika inakuja ikiwa na furaha, inarudi nyumbani, walipata ukufu salama na pumuziko ya nafsi kwako, e hey, mwana kondoo wa Mungu gloire, atako, upate utukufu. Oh, okay. Zabiu yako ilitimilika kwa ajili no no ya dhambi zetu na makosa yetu, ulitukomboa sisi. Uh, uh, uh. Tuko taifa wow, la wakohani wa falme ndani ya ufalme wako Hakuna jina linalofanana na jina lako hapa duniani. Le de la kiti cha neema ja, damu ina mwagwa wako damu ya, ya, ya, ya zabihu na mwenye zambi anasamehewa, Mungu hakumbuke tena zambi zake Le bonheur du sauveur. Mema ya mkombozi zilipewa kwetu, Le peuple de la nouvelle alliance. Taifa la gano jipya est uni par son sang. Inabatanisha kupitia damu yake. Toi, agneau de Dieu. Kwako mwana mwana kondoo zabihu yako ilitimilika De, de kwa ajili ya zambi zetu na makosa yetu tu nous a uli tufungua <tifinda> <tifinda> <tifinda> sisi tuko taifa la wakohani, <tifinda> wafalume ndani ya ufalume wako. <tifinda> hakuna jina linalofanana na lako Kuja wewe uliyopotea kwa ajili yako ukovu iko pale, yale ambayo ulimwengu haezi kupatia unaipata Golgota. salama kwa maswali zizo na mashaka, uponyaji kwa ajili ya maumivu yote, nguvu ya kuchukua msalaba nguvu ya kuwewa msalama na upendo kwa watu wote. Oh, mkwako mwanakondoo wa Mungu, pewe heshima na utukufu. Dhabihu yako imetimilika kwa ajili ya dhambi zetu na makosa yetu, umetufungua, umetukomboa, nasi umegeuka kuwa taifa la makohani wafalme ndani ya ufalme wako. Hakuna jina hapa duniani inayofanana jina lako. So, a... tunasalimia wandugu wote na wadada wote ndani ya ulimwengu mzima wadadadze. Kwa ajili ya hii kipindi ndani ya hii kuchunguza neno ya neno kibiblia pamoja na ndugu Frank. Tunashukuru sana, tunashukuru Mungu sana kwa ajili hii uwezo ambayo tunayo ya kusikia neno lililofunuliwa la Mungu, kuamini et na kuweza kutayarishwa kwa kuja kwa Bwana. Benir, acha Bwana aweze kumbariki ndugu Frank na amuongoze kupitia roho wake ndani ya utangazaji wa neno la Mungu asubuhi ya leo, avant que mbele ndugu, ndugu Frank aweze kutuzungumuzia, nataka soma neno la andiko kama la kuanzisha de... iliyo ndani ya Petro wa kwanza mustari wa ishirini na mbili waraka wa kwanza wa Petro sura moja mustari wa ishirini na mbili Mukisha kushitakasa roho zenu kwa kutii kweli, hata kuifikia upendo wa ndugu usio na unafiki basi jitahidini kupendana kwa moyo moja kwa mwingine, kwa kuwa mumezaliwa mara ya pili, si kwa mbegu iharibikayo, bali kwa ile isiyoharibika, yaani neno la Mungu lililo hai linalodumu milele. Maana mwili wote ni kama majani, na utukufu yake yote ni kama ua la majani. Majani hukauka na ua lake huanguka, bali neno la Bwana linadumu milele, na neno lilo hilo ni neno li, lililozitangaza li, kwenu kama vile ujumbe ya ukovu. Mpaka hapa neno la Bwana. Nakusihi ndugu Frank, ashukuriwe Bwana sa kwa jili ya neno lake la damani tu na takatifu. Yote imetesemeka katika maandiko hama mafupi Que Dieu na acha Mungu aweze kutupatia neema, que cela, ili hiyo igeuke kuwa kweli ndani ya maisha yetu, que nous soyons vraiment, ili tuweze kufikia kweli kweli kupitia mbegu ya neno na kupitia roho wa Mungu, tuweze kupata maisha mapya ndani Christ, ya Kristo na kupitia Kristo na kwamba tuweze kutambua vizuri vizuri kwamba tunatangaza kapoli. Sasa hilo neno moja kama vile lilikuwa limetangazwa hapo kumwanzo kupitia mitume wao wenyewe. Tunashukuru sana kwa ajili ya neema e ambayo ilipewa kwetu de ya kuweza kutambua wakati nous ambayo tunayoishi ndani, na sote tunajua kwamba yale Bwana wetu aliyotabiri yale ambayo itakapo upasha kupita kufika mbele ya kurudi kwake. No, nasi tunaiona na macho yetu bon binafsi, na tunaweza kusema kwa sauti kuu eti andiko limetimilika mbele ya macho yetu masho. Kila kitu kimekuwa tofauti, siyo tu badiliko la ya anga kuchamuka kwa ambi, kwa dunia lakini majanga ya aina tofauti. Kila siku tunapokea mahabari, mahabari ya yale inayopitikana hapa duniani, na nasi tutashangaa tena zaidi kuhusu yale itakayotufikia. De, katika muda kidogo naofika, lakini Bwana alisema waziwazi kwa walio wake, wakati mutakapoona mambo haya ikifika, munyanyue kichwa, kwa maana munajua kwa kwamba ukombozi wenu inakaribia na ndugu na dada, siwezi kusahau kusema kwamba masalamu nyingi nyingi zimetumwa, sio tu kama vile tulikuwa akiifanya kila wakati, kwa ujumla La iwe de frère iwe kwa kutoka kwa ndugu mile. Okay. kwa kutoka Baltic ama ya isi wandugu ina, wote hapa na huko leo wameniambia, wameniomba niweze kuleta masalamu za kipekee za mji wa Barei huko en India de la part de kutoka Sang kwa Sangedas baba yake. En alikuwa mmoja wa huko India wa kukubali ujumbe et la, et nous na kanisa lote linatusalimia oui, ndiyo. Si kama tunaweza e pasom, kurudilia masalamu zote, kunaweza kuwa makumi sita ama makumi saba ambayo tunaweza kusoma a, transmit, ama zenyewe tuliza kusoma kwa kutubaletea lakini tunawasalim, tunawasalimia nasi pia nyote ndani ya jina la Bwana ndani ya ulimwengu mzima na moyo wote, katika kila taifa, katika kila lugha, mahali pote, mubarikiwe kupitia baraka ya Mungu anayeweza na acha Bwana aweze kufungua kuelewa kwetu kwa utimilifu la andiko, ili ili tuweze kutambua kweli kweli kwamba tunafika karibu sana ya kurudi kwa Bwana, na kwa kweli tunaona nyuko nyuma, na tunaweza kusema kweli kweli kwamba isipokuwa tu yule aliyepata neema mbele ya macho ya Mungu na kuahidi ahadi ambazo Mungu alipatia, huyo ndiye atatambua yale inayopitikana kwa hii wakati mhali ya Kibiblia, tunaweza na ninaisema kwa kwa usema kwa uzuni. Unaweza kuandika kuhusu yi, unyakuo ndiyo. Nouveau, un kuna maneno marefu le... kuhusu unyakuo kuhusu unyakuo, kuhusu unyakuo yada yada na pia kuna makusanyiko ma, makundi ma, ma, ma, ma, ma zinazoamini unyakuo kurudi kwa Yesu Kristo lakini ilo, ilo, ilo la lakini e hawana uhusiano kupitia ahadi na yale inayopitikana mbele, hawana haja, hawana haja na hayo, na hiyo ndiyo ilipitikana wakati kwa kuja kwa kwanza kwa Kristo. Tusome, tusome andiko inayozungumza kuhusu hiyo, nakusihi. Tunasoma Luka kumi na tisa makumi ine na moja na makumi ine na mbili Luka kumi na tisa arobaini na moja na arobaini na mbili Alipofika karibu, aliona mji, akaulilia. Ei, akasema laiti, ungelijua hata wewe en se jour, se ta Kati ta katika siku hii, yanayokupasa mkuwa na amani, lakini tazama yanafichwa machoni pako. Ndiyo ili naumiza sana. Kwanza mazoezi iliyo wazi ya Zakaria tisa tisa yeah, tisa mstari wa yeah, Zakaria tisa mstari wa tisa inaitimilika, yeah, tazama mfalme wako anaokuja kwako akipa akiwa juu ya ya punda na kundi kidogo ilikuwa ikifurahi wakipandisha sauti ya shangwe na, na, na kutukuza Mungu, lakini waandishi walikuwa wamekasirika. Wanafunzi wangeliweza kuua kimya, lakini wangeliweza kunyamaza namna gani? Ndugu na dada, isipokuwa tu yule aliye wa Mungu ndiye anatambua yale ilikuwa imehaidiwa na se yale inayopitikana leo tena les Wayahudi wanangoja. Wayahudi wa wanangoja Wayahudi ili Eliya aweze kurudi avant, mbele mbele ya kuja kwa Messia, kwa kila cha meza ya, ya pasaka kuna kiti ya kuongezeka eh, na kuna kikombe cha kuongezea ikisema kwamba wakati Elia atakapokuja. Sasa ilikuwa nimepitikana. Wakati namna gani? Wakati ya kuja kwa ka kwa Kristo, Yohana Mbatizaji alionekana katika roho na nguvu ya Elia ijapokuwa alikuwa nabii aliyekuwa ameahidiwa na Bwana wetu, akarudilia akasema waziwazi ahadi ya Matayo kumi na saba Eliya atakuja kwanza na nakutengeneza mambo yote. Frere, sir, na ndugu na dada hiyo ni ahadi kwa hii wakati wetu. La ahadi kwa wakati iliyopita ilikuwa kwamba bwana Bwana Mungu alikuwa macho, ili Malaki tatu mstari wa kwanza iweze kutimilika na kwamba mioyo ya baba ziweze kurudishwa kwa wana wagano jipya, Malaki hizo shahidi tatu za mwisho, lakini inayohusu hiyo shahidi tatu za mwisho za Malaki. Sasa mioyo ya watoto wagano jipya zimepasha kurudisha tena kumwanzo na kuweza kuamini yale mababa zetu wa mitume walioamini wa. Na ndiyo maana ndugu na dada, wakati tunapoona mbele yako hiyo maneno marefu, ikiwa ilikuwa na kicho cha maneno sema ni unyakuo sasa, nani atakapata sehemu ndani? Hakuna hata neno inayohusu Malaki na ahadi ambayo Mungu alikuwa amesema katika ahadi katika maneno hayo, lakini tu ni mawazo tu ya kimwanadamu ndiyo inaletwa hapo kwenye makaratasi -il lakini ile inaweza saidia nani? Na ndiyo maana tunasema kila wakati katika kila mahubiri, kama vile kuja kwa kwanza kwa Kristo, Bwana alituma mjumbe wake ili aweze kutayarisha njia kwa ajili yake na Bwana naye pia Bwana Mungu alipana mwongozo kwa mpendwa brana wetu ndugu Branham kama vile Yohana wa mbatizaji alivyotumwa kama vile mtangulizi wa kuja kwa kwanza kwa Kristo, nawe pia utatumwa na ujumbe ambayo itakuwa mtangulizi kwa kuja kwa pili kwa Kristo. Hiyo ni Bwana anasema yeye mwenyewe ndani ya, ya neno lake kweli, Eliya anakuja kwanza, kwanza naye atarudisha yote kwa nafasi yake nakutengeneza na kurudisha kurudisha mambo, na mambo yote, na kupitia huduma ya ndugu Branamu mambo yote, kila mafundisho kila ufunuo kila neno lote lote lilifunuliwa tena upya na kuwekwa kwenye kinara cha taa kwenye nuru kuhusu uungu, kuhusu zambi ya kwanza ndani ya bustani ya Edeni, kuhusu batizo ya kweli ya kibiblia kwa kuingizwa mo, mo, mara moja tu katika maji katika jina la Bwana wetu Yesu Kristo. Uh, un, cher frere, sasa ina maana gani ki, kwa ndugu mpendwa anayekataa ubatizo wa Biblia anayetetea mafundisho ya utatu anayeamini tofauti na Biblia? Asa, huyo ndugu mpendwa, ina maana gani kwake kuandika kuhusu unyakuo? Ina ile namana gani kwake? Na ndiyo maana tena ingine mara moja neno linapewa, akasema kwamba Bwana alilia, Bwana akalia, akalia, akalia kwa uchungu, akalilia Yerusalemu isipokuwa tu kundi yame kidogo yame ambayo aliyekuwa ukubali na ku, kupokea na kukubali huduma ya Yohana Mbatizaji, nayo ikatayarishwa kwa ajili ya Bwana kama vile kundi iliyotayarishwa vizuri Arriva. Exulte, exulte, wale ndio walifurifikia wakashangilia, wakatoa shangwe na sauti ya furaha, hasa ilikuwa namna gani? Kwa waandishi wengine oh, wote wale wote nao walikuwa wakingojea kuja kwa Mesia, wale walikuwa kingojea kuja kwa, kwa, kingojea kwa Elia. Le Seigneur Bwana Bwana devait Du haut, du monde, des Olivier, angeliweza kwenda Gaze, kwenye mlima wa mizeituni akasimama, aka aka kuangalia oh, Yerusalemu, Yerusalemu, Yerusalemu, akasema oh, Yerusalem, Yerusalemu, Yerusalemu kama kwa hii wakati ilikuwa ni wakati ilikuwa ni wakati hiyo hasa, wewe ni wakati gani yako gani, ilikuwa ni wakati walikuwa wakingojea, kama kwa hiyo wakati ambayo iko yako sasa, kama we ungeliweza kutambua yale Ta paix, yale inayokuletea salama kufanya salama kwako, lakini sasa tazama ile imefichwa machoni pako. Ile inaumiza sana si mal inaumiza sana si kwamba wote wote wanapita pembeni ya yale mungu anayofanya sasa ne, kwa sababu hawaamini ahadi ambayo kwamba Mungu, kwa amba Mungu angelipaswa kutuma nabii kwa siku za mwisho za ukovu, kwa mwisho wa wakati wa neema, mbele siku ya kuogopesha ya Bwana iweze kuonekana, ili awe, aweze kurudisha mioyo yetu sio vichwa vyetu, lakini mioyo yetu kwa Mungu kwenye neno kwa mafundisho biblique, za biblia biblique, za kibiblia kweli kweli, na mruhusu niweze kuionyesha kwa kila wakati du Dieu vivant, kanisa la Mungu aliye hai Le fondement et la colonne Kanisa la Mungu aliye hai et ni msingi na nguzo ya kweli hakuna hata uongo hata moja ndani ya kanisa la kweli la Mungu aliye hai ndani ya kanisa la Yesu Kristo kuna mafundisho ya kweli tu peke yake ya Yesu Kristo, na muniruhusu mniache niweze kuionyesha tena hiyo. Sote tunajua kwa kwamba maandiko matakatifu iwe ndani ya ndani ya barua ya Yohana ama ndani ya ufunuo, Biblia inasema kuhusu mpinga Kristo, anti Kristo na kwamba wa antikristo Sortina wengi walishakaonekana ndani ya ulimwengu. Sasa inaomba kutambua kwamba neno anti maana yake mpinga, ni kusema kupinga, mpinga ni kusema Donc, kila fundisho kila fundisho et amba et ambayo iko tofauti et na fundisho la Kristo, hiyo mafundisho ni antikristo Tunaweza kujiita baptiste tu methodiste luterien ama wapatekotiste, namna gisi tunavyopenda, lakini kila fundisho ambayo inayoenda pembeni na mafundisho ya Kristo, ambayo amba iko mafundisho ya mitume na hiyo andiko, hiyo si mafundisho si yote ni wakupinga kikristo. Nikusema, nikusema kupinga kupinga, na ndiyo maana Mungu alikuwa macho kwa hii wakati wetu ili, ili wote, wote, wote wote ndani ya madhehebu yote ndani ya maimani zote mi ndani ya madhehebu yote madini zote ziweze kurudishwa kwa mwenye mwanzo kwenye msingi Kristna. Hapo mbele ya kurudi kwa Bwana wetu Yesu Kristo, kila kitu kinapaswa kurudisha kurudishwa katika hatu hali ambayo kanisa ilikuwa ndani hapo mwanzo, katika hali ambayo kanisa ilipokuwa ndani hapo mwanzoni, na ni kwa hiyo ndipo Bwana anaweza maliza kazi yake kupitia kitendo ka ngufu cha roho. Leo leo tutaweza kuzungumzia kuhusu upendo wa Mungu. Kupendo kwa kweli ni ni kwe, ndiyo ni ya lazima sana. Sasa tunapenda nini? Mafundisho yetu binafsi? Tunapenda kanisa yetu binafsi? Confession de foi, imani yetu tunasema imani yetu ya imani yes. Asa sisi tunapenda nini? Tunapenda nini? Tunapashwa kumpendwa Bwana Mungu na moyo wetu wote na nafsi yetu yote na na nguvu yetu yote na na akili yetu yote kusema tunapashwa moja e moja moja kwa moja. Tunatembea moja kwa moja na Mungu na neno la Mungu katika mambo yote, tunapashwa kutembea kwa uhusiano moja kwa moja na neno la Mungu na iyo Roho Mtakatifu aliyevivia neno, yeye ndiye anatuongoza katika kweli yote ya neno na hakuna uongo, na hivyo ndio Mtume Yohana aliandika Eti hakuna uongo inayokuwa ndani ya kweli. Kweli ilikuwa na itadumu kweli milele na milele. Tusome tena andiko fulani za Biblia. Tunasoma ndani ya Yohana wa kwanza sura moja sura moja mustari wa tano. na kuna uongo, jez, giza ndani mwake. Tusimamie hapa kwanza muda kidogo, na tahii, ndiyo habari tuliyopokea kwake, kupokea kwake, kupokea kwake kwake, yeye Bwana. Kwa nani? Sasa wewe, kwa nani uliyopokea wewe, mhubiri, wewe mwinjilisti, wewe uwe nani tu? Wewe ulipokea ujumbe kwake, kwa nani Tantale, katika somo gani ya Kibiblia? Ulienda acha Mungu aweze kupatia wandugu wote wa ulimwengu mzima, awapatie neema ili waweze kutangaza tu peke yake njumbe hiyo, ujumbe moja ambayo wandugu zetu nao waliopokea kutoka kwa Mungu kwa hapo mwanzo, nao wakajituletea tuweze kutangaza tu ile yale Mungu anapasha kutuambia yeye mwenyewe ndani ya neno lake. Nakusihi, tunasoma Yohana wa kwanza sura moja mstari wa sita kama tukisema kwamba tunaushirika naye tena tukienda ndani ya giza twasema uongo, wala hatufanyi iliyo ya kweli. Hapa nako tunaweza simama muda kidogo, unaweza kuhakikisha eh, hey, mimi na kweli natembea ndani ya kweli, nina uhusiano na Bwana, mimi nambatanisha na Bwana, lakini kama ni kweli kama watu wanaohusika kama wangali ndani ya giza, hasa inapitika nini? Yule aliye ndani ya kweli, yeye anafunguliwa kwa makosa yote. Awezi, awezi tafsiri tafutili, awezi kufanya mchanganyiko, hata pia apana. Yeye atatangaza peke yake kweli ya Mungu ndani ya neno la Mungu. Nakusihi, tunasoma ndani ya Yohana wa kwanza sura moja mstari wa saba. Mstari. Mstari wa saba. Si bali tukienda tukienda DVD ndani ya nuru kama suma vile yeye alivyo katika nuru tunaushirika tu sisi kwa pute sisi pute pute sisi pwedding pwedding na damu ya Yesu Kristo mwana wake yanatusafisha na zambi zote. Tushukuru Bwana. Tunaamini na moyo wetu wote yule anaye tembea ndani ya nuru anatembea kwa uhusiano na neno, kwa umoja na neno la Mungu, anatembea na Mungu, anakuwa na mapenzi makamilifu ya Mungu. Ndugu na dada, saha imefika ambapo nasi tunapashwa kuishi kila mtu binafsi Dieu, kila neno la Mungu tuweze kuliishi kuliishi kila neno la Mungu. Hata andiko linasema kwamba yule anayesikia kweli anafunguliwa katika makosa yote, na kwamba kanisa la Yesu Kristo nalo limeisha safishwa ndani ya damu ya mwana kondoo, kuoshwa kwa zambi zote, ukiambatanishwa na Mungu, na kwa hatua ingine kutakaswa kupitia neno la kweli, kwa sababu bila utakaso hakuna mtu atakayemwona Bwana. Na kwa hatua ya tatu, kuweza kujazwa Roho Mtakatifu ambayo inatuongoza katika kweli yote. Hizo mambo yote makweli zote matendo ya kibiblia zote zinapashwa kujifunua na kuonekana ndani mwetu na kupitia sisi, na ninaamini kwamba Mungu iko naendelea kufanya mambo hayo yote ndani mwetu kwa hii wakati sisi ambayo tunaoamini kweli, kweli kweli katika mh-ahadi -ha -ha hizo sisi tuliyotambua tuliyotambua yale iliyopitikana sasa kwa hii wakati, na tuseme tena ingine mara mmoja hapa. Kwamba Yesu Bwana wetu plus sur nous, hawezi tena lia kwa ajili yetu kwa sababu tulishaka pata sehemu katika yale anayofanya kwa hii wakati kwa wakati hii katika yale anayofanya kwa muda hii. Na kusihi tunasoma Yohana wa kwanza sura mbili kwanza sura 4, mbili, wa Celui qui pretend, yeye anayesema namjua, e wala hazishike amri zake, et ni mwongo et la wala kweli haimo pahili ndani mwake. Hiyo nayo ni ya lazima sana, yule anayepigia nitangazia kwamba yeye ni wa Mungu na kupitia amri zake, ile ina maana gani? ile ina maana gani? Kujiwazia, kuiwazia akose, kama tunaweza kufanya mazoezi binafsi ya yale ambayo Mungu aliahidi, na ahadi za Mungu haziko ngufu kushinda hapo lakini tutaona kwa msari unaofuata kwamba amri za Mungu, zinaambatanishwa na neno lake na kusihi. Tunasoma Yohana e wa kwanza sura mbili sasa, msari wa tano lakini parole, yeye anayelishika neno lake katika huyo upendo wa Mungu umekamilika kweli kweli. Katika hii twajua ya kuwa tuko ndani yake yakeni Amen. Amen. Ni neno gani la ajabu, siyo tu maamri lakini neno iyo ambalo tunaloamini ne nani. Kwa hatua hiyo ndipo upendo wa Mungu inafika katika ukamilifu wake ndani mwetu, katika utimilifu wake ndani mwetu, hapo ndipo neno la Mungu linaweza kutimiza ndani mwetu ima, kutimiza ndani mwetu matendo ambayo ilitumwa kuweza kutimiza ndani mwetu yale, imetumwa kwa kwetu. Na ndiyo maana unajua kwamba ujumbe wa mwisho ambayo tulipokea kutoka kwa Mungu, ujumbe wa mwisho wa neno inafanya, ili wote wanaoamini kwa hii wakati, yale ambayo Mungu aliahidi, wanapata sehemu na kuishi matayarisho yao binafsi kwa hii wakati kwa ajili ya kurudi kwa Yesu Kristo, na wanaambatanishwa kweli kweli, wanaambatanishwa ndani ya upendo pamoja na Mungu na ndani ya upendo pamoja moja kwa mwingine. Tunaendelea na kusoma kwetu, tunasoma kwa mstari wa sita Yohana yo wa kwanza sura mbili mstari wa sita sasa yeye anayesema ya kuwa anakaa ndani yake inampasha kuenenda man mwenyewe vile vile kama vile a, yeye a, naye alivyonenda. Shangwe na utukufu iwe kwa Bwana wetu yule anayeihakikisha. Oh, wengi wanaweza kuhakikisha, wanaweza kuwazia, lakini ile haitoshe, hiyo peu, yule anayeweza kusema non, kwa tion, jina la Yesu ji nafuata Bwana, naamini Bwana, naamini mahadi. Anayesema hivyo, nakuhakikisha anapashwa kutembea kama vile bwana yeye mwenyewe alitembea, na ninaamini kwamba ile nayo inatufikia sasa kwa sisi sote kwa neema nakusi tunasoma ndano ya Yohana wa kwanza sura mbili hasa musari wa tisa, yeye anayesema kwamba et yumo ndani ya nuru, naye anamchukia ndugu yake le yumo ndani ya giza hata sasa, hai neno lalo. Ndugu na dada wapendwa, hapa kila neno kila neno inatupika kama vile kama tunawazia kwamba tunampenda ndugu yetu, ama na ingine ingine yoyote ambayo tunawazia, kama unawazia ila ile ina maana, inaomba ile iweze kuwa hivyo, inaomba kwamba neno la Mungu takatifu liweze kupata utimilifu wake kupitia sisi, kama vile nayo ilipata utimilifu wake ndani kupitia mkombozi wetu yeye mwenyewe, nayo inapashwa ndani mwetu kupata utimilifu kupitia wale waliokombolewa. Nasi tumekuwa wana wa ahadi, na ndio maana tunaamini kila ahadi ambayo Mungu aliyotupatia. Nakusihi, tunasoma ndani ya Yohana wa kwanza sura mbili mstari wa kumi. Celui qui aime son frère, yeye anampenda ndugu yake akaa ndani ya nuru, wala ndani yake hamuna kikwazo. Amina. Haina maana kuzungumza kuongezea tena zaidi ya hiyo, lakini yote imesemeka hapa, yule anayempenda yule anayependa kama vile Mungu anayependa kiungu ndugu yake, yeye kweli kweli ampenda kweli kweli kwe Lui ndani mwake hamuna hamuna chanzo cha kukwaa yeye ke ni kamilifu mbele ya Mungu, Mungu. Na kusii tunasoma ndani ya Yohana wa kwanza sura tatu musari wa saba. Yohana wa kwanza sura tatu, saba. Wa saba. Jean 3 musari wa, sura tatu, wa saba. Ne watoto wa wadogo mtu na, na asiwadanganye atendaye haki ni wa haki, huyo ni haki, kama vile yeye mwenyewe ni haki. Amen, amena hiyo no, nayo ni kweli. Wakati Yohana mbatizaji alipobatiza bwana wetu mkombozi wetu di, alisema inatupasha tuweze kutimiza Christis, kweli yote da two, two, kutimiza Christis, haki yote Tous wale wote ambao hawaja batizwa katika jina la Bwana wetu Yesu Kristo Kristo wangeliwapashwa kuishika kwenye moyo, inaturudilia nasi kuweza kutimiza haki yote de sorte que kwa hatua ambayo tuweze kuacha hizo madesturi zote nikusema hata hiyo mambo ya utatu kuhusu ubatizo ya utatu kwa mambo yote tuweze kuweze kubatizwa kama vile biblia katika jina la bwana wetu yesu kristo katika haki yote ya imani na kusii tunasoma yohana wa kwanza sura tatu Yohana wa kwanza sura tatu mstari wa kumi mpaka kumi na mbili sula. Katika hii, katika hii watoto wa Mungu wanaonekana na watoto wa shetani wa Ibilisi. Mtu yeyote asiyetenda haki hatoki kwa Mungu wala yeye asiyempenda ndugu yake Voici, le maana ki, hii ndiyo habari mliyosikia tangu mwanzo kwamba tupendane sisi, sisi kwa sisi, si kama na Kaini aliyekuwa wa yule mwovu aliye akamuua ndugu yake. Naye alimua kwa sababu gani? Sa, kwa sababu matendo yake yote yalikuwa mabaya na ya ndugu yake yalikuwa ya haki. Kila mtu asome, arudie kusoma et neno hili la Biblia, Biblia aweze kujichunguza hali yake yeye mwenyewe ne pa se upendo ya kweli ya kiungu inapashwa kuonekana ndani ya watoto wa kweli, wavulana na wasichana wa Mungu kama vile ilivyoonekana ndani ya mwana wa Mungu. Ndugu na dada, saa ya kurudishiwa kwa ujao imefika, na tunataka etalina, kweli tuweze kuwa hapo senior, wakati Bwana atakaporudisha walio wake nyumbani. Ndiyo maana hii utangazaji ya maana sana ndani ya neno la Mungu. Nakusihi angine mara moja sasa tena, Yohana wa kwanza sura tatu mstari wa kumi na nne na kumi na tano. Sisi si tunajua ya kuwa tumepita kutoka mauti, tukiingia ndani ya uzima, kwa maana twapenda ndugu. Yeye asiyependa anakaa ndani ya mauti. Andiko hii inatuonya, si sote, si sote, si sote tunajua, na ni hivyo ndio mwanafunzi aliyependwa na Yesu alisema tunajua, tunajua wewe. Nawe najua wewe, unauhakika kweli ya kiungu kwamba umetoka ndani ya kifo ukiingia uzimani na kama inaandikwa, si kama tunapenda wandugu, ni kusema pale tunajua kwamba tumetoka ndani ya kifo ya kiroho vi tukiingia ndani ya uzima ya kiroho acha, oh, ile iweze kupewa kwa kila mtu kwa neema ili makusanyiko hii iweze kutusaidia tuweze kujichunguza sisi wenyewe, na kwamba Bwana yeye mwenyewe aweze kufanya ili neno lake liweze kutimilika nda katika kila mtu katikati yetu. Na kusi tunasoma tena, ni katika sura hiyo moja, tuliona wa kwanza wa sura tatu mstari wa kumi na tano kila amchukiaye ndugu yake ni muwaji nanyi mwajua ya kuwa hakuna muwaji anayekuwa ndani mwake uzima wa milele hapa nako neno linarudiliwa tena munajua hapo mbele tunajua, tunasema kwamba mbele, sema kwamba tunajua kwamba tumetoka ndani ya kifo tukiingia ndani ya uzima. Lakini sasa tunajua, mnajua, yule asiye mpenda ndugu yake, huyo ni muuaji, na hakuna muuaji anayeweza pata kuchukua ndani mwake uzima wa milele kama vile sehemu yake ya milele ni kusema, nasi tunapashwa kuwa tumezaliwa upya na kupokea uzima ya milele na ijapokuwa, ijapokuwa tunaweza kutembea kulingana na neno la Mungu, hatupashi kufanya yale tunayotaka lakini tuweze kuishi kulingana na neno ili ili neno iweze kweli kweli kukaa ndani mwetu mpaka mwisho mpaka ili tuweze kuishi sisi sote pamoja kumalizika kwa kazi ukamilifu. Hizi andiko zote ni za muhimu za, za, za, za makini sana ili tuweze kuzishika sana kwa moyo. Tunasoma kwa Yohana Yohana wa wa kwanza kwanza sura tatu. 3, sura, tonight, wa kwanza, sura tatu, kumi na nane, sasa, enfan, pa watoto wadogo with with tusipende la langue, kwa neno man, wala kwa ulimi lact, bali kwa hey, tendo verite, na kweli kweli. Bwana ashukuriwe na tukuzwe sana hii mkuchunguza a neno imetayarishwa kuzungumuziwa kuhusu upendo wa mungu na ni hivi ndivyo mungu alipenda ulimwengu naisema nairudilia tena kazi yote ya ukombozi imeingizwa ndani ya upendo msamaha uambatanisho neema wokovu kila kitu e, ki- kiote yote enchase. Chote kimeingizwa kimeingizwa ndani ya upendo, kupitia upendo, kupitia lyo lyo lyo sisi. Bwana mkombozi wetu alimwanga damu yake kwa ajili yetu, ili aweze kutukomboa na aweze kutupatia uzima wa milele kwa neema. Acha Bwana aweze kutuongoza aweze kutuongoza kwa hatua ambayo Tous. Kwa namna ambayo sisi sote tuweze kurudia ndani mwetu, tujichunguze sisi wenyewe, tuweze kusema Bwana, Bwana mpendwa, leo umenizungumzia kupitia neno lako, fanya basi ili iweze kuwa hivi kama vile ulivyotayarisha kwa ajili yangu. Tunaendelea mbio mbio, mkusoma kwetu tunasoma Yohana wa kwanza 2, sura mbili le verse 28, sura ya ishirini na nane, Yohana wa kwanza sura mbili mstari wa makumi mbili na nane. Na sasa watoto wadogo, kaeni ndani yake Il ili kusudi atakapoonekana muwe na ujasiri una wakati wa kurudi kwake, na tusiweze kurudia nyuma mbele yake tukiwa na haya. Nasi tunapashwa kushika sana kwa moyo hii arifa ili nawabatiza kwa maji, celui qui vient après moi, kwa vous yule anayekuja nyuma yangu atawabatiza kwa Roho na moto leke, cette certitude que Dieu a, ni kwa ukakika hii, ndiyo Mungu alituma mpendwa wetu ndugu brandamu kwa wakati wetu. sita mwaka elfu moja mia kenda na makumi tatu na tatu ilifika kwamba nuru ya kiungu ilishuka ndani ili ya utetemeko na maneno ilikuwa ambayo yakusikilika kwa kwamba kwamba vile Yohana mbatizaji alivyotumwa kama vile mtangulizi wa kuja kwa kwanza kwa Kristo, na wewe umetumwa na ujumbe ambayo utakaokuwa mtangulizi wa kuja kwa pili kwa Kristo. Ndugu na dada, ilikuwa napashwa kwamba hiyo iweze kutimilika, na ninawambia waziwazi waziwazi wazi wazi. Yule asiamini ya, ya, si amini yale Mungu aliyofanya mahali ya kiungu kwa hii wakati wetu, na ni shaka huwaonyesha kila wakati mapicha ya wingu wingu ya kiungu ya, na ya nuru ya nuru ya kiungu na ya wingu ya, wingu ya kiungu iliyoonekana kwenye kichwa ya ndugu Branhamu kuonekana kwa Bwana yeye mwenyewe aliyekuwa pale, yeye mwenyewe ndani ya makusanyiko, naye akabariki na kafanya mambo hayo mamoja kama vile alivyofanya wakati alipokuwa akitembea hapa duniani. Ndugu na dada, nawaambia naisema kama vile mshuhuda aliyeona na mshuhuda aliyesikia Bwana Mungu alishuhudia neno lake akalitimiza, la akatimiza ahadi, akatuma mnabii wake, nasi hatuwezi choka repeti, kuirudilia naye alirudisha yote, akaweka yote katika nafasi, kurudisha yote. Na ni kwako sasa, wewe na mimi, ni kwetu sisi sasa, kujiweka ndani ndani ya njia iliyo hai halisi, tuweze kujiacha, turudishwe ndani ya msimamo, ndani ya hali ambayo ilikuwa ndani ya kanisa la kwanza. Tuiseme ingine mara moja, tuinganisha na Luka kumi na tisa. Bwana alililia li wanani kwa sababu hawakuweza kutambua siku ya kutembelewa ya kiungu kwa neema, kutembelewa kwa neema. Muniache niulize ni, ni waziwazi wote, waamini ama wasioamini, wa hatuwezi so, so, so, kutambua kama tushatambua kwamba tushafika kwa wakati ya kipekee nasi tunayosoma Matayo 24 Mark ama Marko 13 mitu ama Luka 21 tulishaka sisi wote kuarifiwa hapo mbele miaka elfu mbili iliyopita ya yale iliyopashwa kufika kwa mwisho men, lakini ya muhimu siyo matetemeko zote za dunia na manjaa, na manyakati ngumu, mabomoko, maporomoko, na yale yote inayopitikana kulingana na hali ya vita na matetezi ya vita, lakini iliyo ya lazima ni kwamba hii ujumbe ya ukovu ya ufalme ya Mungu ilipashwa kuhubiriwa kwa mataifa yote kama vile ushuhuda na sasa mwisho itafika. Mwisho itafika. Tumefika katika wakati wa mwisho, na ndio maana tunakazia sana ingine mara moja, kwamba wote wanapashwa kutoka ndani ya hizo mamidesturi zote watengane na yale yote isiyokuwa ya kibiblia katika kutengana na hiyo matafsiri zote na waweze kurudi kwa Bwana ili bibi harusi aliyetayarishwa aweze kuonyeshwa kwake bila mkunjo bila mkunyanzi bila bila hata kosa yoyote, ndugu na dada. E kama vile inaonekana kama iweziwezekana kwetu sisi lak, wanadamu lakini kwa Mungu inawezekana. E, na mnajua kwamba katika Ufunuo kumi na nne ujumbe edamite. ya okovu inahubiriwa kama vile ya milele salut, ujumbe wa mile, ya wokovu ya, ya, ya, ya milele yale iliyo ya kweli kwa ajili ya wana wa Mungu, siyo yale inayotangaziwa ndani ya kongu imani fulani fulani, lakini ama madhehebu fulani ama dini fulani, lakini injili ya milele ya kweli inayoishi ya saa hii inatangaziwa kwa watu wote, kabili taifa zote na lugha zote, na wote wanapashwa kukamata maamuzi yao, na waweze kujiacha waweze kukosolewa iwe waweze kurudi kwa Bwana na kuweza kuishi matayarisho yao ya kweli. Naweza kumalizia hivi kwa sababu Bwana alinipatia hesabu nyingi za mazoezi za kiungu na unyakuo. Ilikuwa ni moja ya nguvu, niliona kundi ikivyovaa mavazi meupe, kundi kubwa isiyosababilika, e wakiwa ndani ya utukufu. Hakukuwa tu meupe kwenye mavazi lakini lakini wote walikuwa wakivaa vazi yenye nyeupe ya kung'aa sana, wakiwa na vazi ya nyeupe kung'aa, ya, ya kung'aa sana ndugu na dada, wale wote walio sehemu katika kanisa la bibi harusi wa mwana kondoo, na wasihi na wasihi muniamini wote watapokea na watakubali injili ya milele. Wataweza kushukuru Mungu kwa ajili ya huduma ya ndugu Branham. Watashukuru Mungu kwa sababu baada ya kwenda kwa ndugu Branham, hii ujumbe ya kiungu iliweza kuchukuliwa ndani ya ulimwengu mzima na sasa mwisho itafika. Mwisho, mwisho iko mlangoni, mwisho iko mw, mw, mw, mw, kwenye mkono wa, mw, wa mlango. Lakini hakuna mtu na anayejua siku na saa, lakini ah, Bwana anajua. Lakini wakati mutakapoona haya mambo yote yakifika, mnyanyue vichwa vyenu kwa sababu mnajua kwamba ukombozi wenu inakaribia. Niruhusu niweze kumalizia. Ni kwa huzuni yote, maumivu yote ya ulimwengu, yule anayepita pembeni ya utimilifu, ya hadi kwa hii wakati anaweza kuzungumza kuhusu unyakuo, anaweza andika na kuzungumuza mwahali isipokuwa ya kibiblia, isipokuwa ya kibiblia kuhusu vichwa vya maneno yote ya Biblia, lakini hapa karibu atapata haya, atapata haya kwa sababu hakuweza kutambua siku ya kutembelewa kwa neema ya Mungu, na ni katika hiyo ndimo kunakuwa neema, kutembelewa kwa neema. Kutembelea kwa neema kwa Mungu ili tuweze kutoka e, e, na kuweza kurutoshwa ndani ya kosa yote ndani ya tafsiri yote katika makazi ma, zote za kidini Babilonia, za Babiloni, nasi tunayobaki tu isipokuwa kushukuru Bwana, tukijua kwamba anakaribia ana anakuja, hapa ana karibu nasi, tunangoja kurudi kwake katika wakati wetu mubarikiwe na baraka ya Mungu mweza yote ndani ya jina la Yesu. Haleluya, amina. Tunasimama tena mara plé. moja kwa ajili ya kuomba na kusihi, ndugu borg Père Celeste. Baba uliye mbinguni, tunakushukuru kwa ajili ya neno lako la damani ambayo tu tumesikia asubuhi ya leo tu As... umezungumuzia wote umezungumuzia mioyo yetu, na tunakuomba saidia taifa lako, ili uiweze kutambua siku na ujumbe wake ambayo ulituma kwamba ulituma nabii kwa wakati wetu tu, na siri zote za andiko zilishakafunuliwa. Fungua kwa hii wakati macho yetu macho yetu na masikio yetu na mioyo yetu. Tunakushukuru kwa ajili ya mahubiri haya ambayo ilikuwa ya mahana sana, tunaamini maneno yako. Saidia wale wote ambao waliosikia asubuhi ya leo, bariki No wandugu soeur, wote na wadada wote dafine ndani ya ulimwengu mzima tunakushukuru kwa ajili ya neno lako la damani ndani ya jina la Yesu Amen. Amina, amen. Nimeokolewa neno la uzima, na, na nguvu Mabudu iwe kwa mwanakondoo alieni so okowa musalabani. Nimeokolewa kwa sababu alitoa zambi zangu, mwanakondo alifanya hivyo lele. Rema ya milele Alitupa yote ndani ya bahari ya kusahau Mungu. E, ananiita mwana wake, nilizafanya zaidi ya hii, kitu gani? na Bwana ameniokolea kombolewa, kwa ujao kufunguliwa, kwa ujao kombolewa na mwana kondoo, na na na kondoo aliyenikomboa msalabani nimeokolewa nimefunguliwa na sheria sulubishwa na pamoja kujibu na yeye na kutakaswa kwa ujao kujibu na Mungu kutakasiwa tu kwa ajili yake, maisha yangu yote inakuwa hey, yote inakuwa kwake, haleluya, maisha yake ni yangu, nimeokolewa kombolewa na Bwana, kombolewa kwa ujao sauve, kolewa kwa ujao nimeokolewa, shangwe iwe kwa mwana kondoo aliyeniokoa exalte, nimeokolewa, nafsi yangu inatukuza, Roho wake inaniongoza katika kweli yote mpaka niweze kuvikwa nguvu utajiri yote ya kiungu na maisha yake, tabia yake iweze kuonekana kupitia mimi. Okolewa na Bwana, kombolewa kwa ujao, okolewa kwa ujao, nimeokolewa. Mabudu iwe kwa mwana kondoo aliye niokoa. Okolewa kwa ujao. Kombolewa kwa ujao. Adoration à l'agneau. Abudu, maabudu iwe kwa mwana kondoo. Qui m'a